Alika

Mialiko ya Kitaalamu ya Matukio ya Biashara

Uzinduzi wa bidhaa, mikutano mikuu ya mwaka, hafla za usiku, na makongamano — miundo yenye chapa yako, orodha za wageni, na takwimu za RSVP.

Mialiko ya Biashara

Kadi, bahasha na karatasi ya ndani zinazolingana zinapatikana

Hafla ya Kampuni

Hafla ya Kampuni

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha
Usiku wa Uzinduzi

Usiku wa Uzinduzi

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha

Uko tayari kutuma mwaliko huu?

Fungua akaunti bure, binafsisha muundo wako, ingiza wageni, na tuma kwa WhatsApp au SMS — kuanzia TSh 1,000 kwa kila mwaliko.

Anza Bure