Alika

Mialiko ya Kidijitali ya Sherehe ya Mtoto

Miundo mizuri ya sherehe ya mtoto yenye ufuatiliaji wa RSVP, viungo vya orodha ya zawadi, na kutuma kwa WhatsApp.

Mialiko ya Sherehe ya Mtoto

Kadi, bahasha na karatasi ya ndani zinazolingana zinapatikana

Baraka Ndogo

Baraka Ndogo

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha
Furaha ya Sherehe

Furaha ya Sherehe

Toleo Maalumu la Alika

Binafsisha

Uko tayari kutuma mwaliko huu?

Fungua akaunti bure, binafsisha muundo wako, ingiza wageni, na tuma kwa WhatsApp au SMS — kuanzia TSh 1,000 kwa kila mwaliko.

Anza Bure